| ขนาด | 25x20x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 26.5x9.7x4.2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 640มล |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 12*7.8*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 150g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดงทับทิม |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 17.5*12.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| พิมพ์ | 700 oxford fabric Insulated Coolest Cool กล่องน้ำแข็งสำหรับการขนส่งวัคซีนทางการแพทย์ |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 38.2*38.2*38.2ซม |
| ความจุ | 27L |
| ใช้สำหรับ | สำหรับกระป๋องอาหาร ยา วัคซีน |
| เครื่องประดับ | เจลแพ็ค |