| ขนาด | 25*15*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19.5*17.2*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 750G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ฉันพยายามเชื่อมต่อขวดเปล่าสองขวดด้วย |
|---|---|
| ขนาด | 23.5 * 6 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 330มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 200ML Wave Shape Cool Bag Ice Packs อิฐเจลน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สำหรับกระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 17.5*14.5*2.5ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE ปลอดภัย |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปิคนิคที่ไม่กัดกร่อนนำกลับมาใช้ใหม่ Eutectic Cold Plates Cooler Ice Block สำหรับการแช่แข็ง |
|---|---|
| มิติ | 14.3 * 7.7 * 3.8 ซม., 17.3 * 9.6 * 3.8 ซม., 21 * 11.6 * 3.8 ซม. หรือกำหนดเอง |
| โอม | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Custom Hard Plastic Gel Ice Eutectic Cold Plates Cooler Ice Bricks For Transport |
|---|---|
| ขนาด | 17 * 11 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 180มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 22.5x18.5x3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |