| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | 350g Hard Shell Plastic Picnic Cool Bag Ice Packs Freezer Ice Bricks |
|---|---|
| ขนาด | 16*16*1.4ซม |
| ความจุ | 350มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | 22*11*1.8ซม. 21.8*15*3ซม. 23*19*4ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 300 กรัม |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | เจลน้ำแข็งพลาสติก HDPE คุณภาพสูง 600 กรัม สำหรับทำความเย็นอาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| ขนาด | 21.8*15*3ซม. |
| น้ําหนัก | 600g |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็น |
| สี | ยอมรับแบบกำหนดเอง |
| ขนาด | 32.5x22.5x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 25.8*19.2*3.8ซม. 20*16.6*3.8 ซม. 15.7*10.3*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g, 750g, 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | พลาสติก ยูเทคติก แผ่นเย็น ผงน้ําแข็ง สําหรับอาหาร การขนส่งเวลานาน |
|---|---|
| ขนาด | 16.3*9.5*3.8 ซม. |
| ความจุ | 400ML |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |