| ขนาด | 21*10*5.2ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 13.5 * 13.5 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ชนิดบรรจุ | สามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาดภายนอก | 15 * 15 * 14 ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14 * 14 * 12 ซม |
| อุปกรณ์ | แพ็ครูปร่างคลื่นเย็น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
| ชนิด | รักษาขวดนมให้เย็น |
| ขนาด | 20*12*3.5ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 26*26*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | แดง/น้ำเงิน/เหลือง/ชมพู/ม่วง |
| ขนาด | 10 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 19 * 15 * 2.5 ซ.ม. |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายใน liqulid | ผงทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ชนิด | รักษาความเย็นและความสดใหม่ |
| ชนิดบรรจุ | 111 ชิ้นในหนึ่งกล่อง |
| ขนาด | 15 * 10 * 1 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อนของเหลว SAP |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 13.5 * 13.5 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |