| ขนาด | 13.3*12.7*1.3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 160g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 13.5*13.5*2ซม.,200g |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 13.5*13.5*2ซม.,200g |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| สเปค | 13.5 * 13.5 * 2 ซม, 200g |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำนมแม่แบบฉีดน้ำที่ถอดออกได้ HDPE พลาสติกแข็งน้ำแข็งแพ็คคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาด | 20.5 * 10 * 5.5 ซม |
| ความจุ | 600ml |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | ผงเย็น |
| ขนาด | 10.8 * 5.8 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 130g / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 130ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่น้ำแข็งขนาดเล็ก ตู้แช่น้ำแข็งรูปเท้าน่ารัก แพ็คน้ำแข็งสำหรับอาหารแช่แข็งและไวน์ |
|---|---|
| ขนาด | 14*7.5*1ซม. |
| ความจุ | 90ml |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุ | HDPE+SAP |
| ขนาด | 19*12.5*1ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 210ml |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล (เอสเอพี) |
| พิมพ์ | ความร้อน |