| ขนาด | 22.5x18.5x3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | ถุงน้ำแข็งถุงน้ำแข็งแบบพกพาสีน้ำเงิน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 23.5*19.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22 * 16.5 * 3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถ customizd |
| Size | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Weight | 350g |
| outer material | food grade HDPE |
| inner material | cooling gel |
| Color | transparent white with blue liquid;can be customizd |
| ขนาด | 26.5x9.7x4.2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 640มล |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 33.5*15.5*2.7ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| พิมพ์ | ผ้า oxford 700 หุ้มฉนวน Coolest Coolest กล่องน้ำแข็งเย็นสำหรับการขนส่งวัคซีนทางการแพทย์ |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 46*30.5*35ซม. |
| ความจุ | 24L |
| ใช้สำหรับ | สำหรับกระป๋อง อาหาร ยา วัคซีน |
| เครื่องประดับ | เจลแพ็ค |
| ขนาด | 33.5*15.5*2.7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |