| ขนาด | 26*26*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รูปร่างที่กำหนดเอง 400ml HDPE พลาสติกแข็งยูเทคติกแพ็คเย็นตู้แช่แข็งน้ำแข็งบล็อก |
|---|---|
| ขนาด | 17*9*3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | HDPE Food Grade Reusable Eutectic Ice Pack เจลสำหรับเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 17*9*3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ชื่อสินค้า | เจลน้ำแข็งพลาสติก HDPE คุณภาพสูง 600 กรัม สำหรับทำความเย็นอาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| ขนาด | 21.8*15*3ซม. |
| น้ําหนัก | 600g |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็น |
| สี | ยอมรับแบบกำหนดเอง |
| ขนาด | 18*13*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450 กรัม / PCS |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 90ML bpa ฟรีน่ารักพื้นรองเท้าพลาสติกน้ำแข็งเย็นแช่แข็งแพ็คน้ำแข็งสำหรับอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 14*7.5*1ซม.,90มล. |
| โอม | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800กรัม/ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| ความจุ | 480มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | ผงทำความเย็น - ซุปเปอร์ซับพลายท์โพลีเมอร์ |
| ประเภท | ความร้อน |