| ชื่อสินค้า | ถุงเก็บความเย็นอินซูลินผ้า oxford แบบพกพาสำหรับผู้ป่วยเบาหวานพร้อมอิฐเย็นวัสดุพลาสติก |
|---|---|
| มิติภายนอก | 19*8.5ซม |
| สินค้าภายใน | อิฐน้ำแข็งระบายความร้อน |
| น้ำหนักรวม | 400g |
| ขนาดอิฐน้ำแข็ง | 17.3*7*4ซม |
| ชื่อสินค้า | ถุงเก็บความเย็นอินซูลินผ้า oxford แบบพกพาสำหรับผู้ป่วยเบาหวานพร้อมอิฐเย็นวัสดุพลาสติก |
|---|---|
| มิติภายนอก | 22*9.5*5ซม |
| มิติภายใน | 19*8*4ซม |
| น้ําหนัก | 400g |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 350ml |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OEM / ODM อาหารเกรด Bento Ice Lunch Chillers ชุดน้ำแข็งบางพิเศษสำหรับเด็ก |
|---|---|
| ขนาด | 17.2*10.5*1ซม |
| ความจุ | 150มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้ |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| ขนาด | 28.6*11.2*9ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | SAP - MSDS ได้รับการอนุมัติ |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| ความจุ | 270มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1200G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ระบบทำความเย็น SAP / CMC / PCM |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 20*12*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600มล |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง ได้รับการรับรองจาก SGS |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น, MSDS |
| จุดเยือกแข็ง | 0 องศา |
| ขนาด | 26*26*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | แดง/น้ำเงิน/เหลือง/ชมพู/ม่วง |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่น้ำแข็งขนาดเล็ก ตู้แช่น้ำแข็งรูปเท้าน่ารัก แพ็คน้ำแข็งสำหรับอาหารแช่แข็งและไวน์ |
|---|---|
| ขนาด | 14*7.5*1ซม. |
| ความจุ | 90ml |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุ | HDPE+SAP |