| ขนาด | 21*10*5.2ซม |
|---|---|
| ความจุ | 600มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | ผงทำความเย็น - ซุปเปอร์ซับพลายท์โพลีเมอร์ |
| ประเภท | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ขนาด | 19*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 380ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | ปรับแต่งเจลเย็นขนาดเล็กแบบบางขนาด 200 มล. สำหรับใส่อาหารแช่แข็งในถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*1.5ซม |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 480G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 15*9*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 220g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม. / 19*8*2ซม. /16.5*7.4*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 500 ml / 350 ml / 200 ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 130ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | ระบบระบายความร้อน SAP |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ชื่อสินค้า | ถุงเก็บความเย็นอินซูลินผ้า oxford แบบพกพาสำหรับผู้ป่วยเบาหวานพร้อมอิฐเย็นวัสดุพลาสติก |
|---|---|
| มิติภายนอก | 19*8.5ซม |
| สินค้าภายใน | อิฐน้ำแข็งระบายความร้อน |
| น้ำหนักรวม | 400g |
| ขนาดอิฐน้ำแข็ง | 17.3*7*4ซม |
| ชื่อสินค้า | พลาสติกแข็ง พิกนิค กระเป๋าน้ําแข็งน่ารัก กระเป๋าน้ําแข็งขนาดเล็ก พอลิเมอร์ที่ซับซึมมาก |
|---|---|
| ขนาด | 5*5ซม |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |