| ขนาด | 17.5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อน SAP เจล |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 22*14*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม. / 19*8*2ซม. /16.5*7.4*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 500 ml / 350 ml / 200 ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*10.2*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 21*10*3.5ซม. 20*12*3.5 |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450กรัม 600กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร ปราศจาก BPA |
| ของเหลวภายใน | พอลิเมอร์ดูดซับน้ำสูง SAP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21 * 12 * 4.5cm |
|---|---|
| ความจุ | 550ml |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE - เปลือกพลาสติกแข็ง |
| ภายใน liqulid | ผงทำความเย็น - โพลิเมอร์ซุปเปอร์ดูดซับ |
| ชนิด | รักษาขวดนมให้เย็น |
| ขนาด | 32.5x24.5x2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 16.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 35x15x3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดงทับทิม |