| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | แท่งแช่ไวน์พลาสติกแข็งขนาดเล็กแบบพกพาได้ขนาด 90 มล. สำหรับวางขวด |
|---|---|
| ขนาด | 20 * 2.5 ซม. หรือกำหนดเอง |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาด | 36*21*1.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 15 * 10 * 1 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อนของเหลว SAP |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 17.5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 400 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรดพลาสติกแข็ง HDPE |
| ของเหลวภายใน | ระบายความร้อน SAP เจล |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 320มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5*14.5*2.5ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE ปลอดภัย |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21*11.6*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 18*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |