| ขนาด | 19*15*2.5ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | ผงทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บความเย็นและความสดใหม่ |
| ประเภทบรรจุ | 111 ชิ้นในกล่องหนึ่ง |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | กล่องน้ําแข็งสแควร์ที่สามารถใช้ได้หลายครั้ง สําหรับเครื่องเย็น ถุงน้ําแข็งที่ไม่เป็นพิษ สําหรับกล่อง |
|---|---|
| ขนาด | 125*125*12มม |
| ความจุ | 150มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น - SAP CMC หรือ PCM |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 19 * 15 * 2.5 ซ.ม. |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายใน liqulid | ผงทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ชนิด | รักษาความเย็นและความสดใหม่ |
| ชนิดบรรจุ | 111 ชิ้นในหนึ่งกล่อง |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| รายละเอียด | 13.5*13.5*2ซม.,200กรัม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 28*12*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22 * 11 * 1.8cm; 21.8 * 15 * 3cm; 23 * 19 * 4 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 300g; 600g; 1200G |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีฟ้าสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 22.5*18.5*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |