| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 26.5 * 9.7 * 4.2 ซม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุ | 650มล |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| สี | แดง น้ำเงิน เหลือง |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่งก้อนน้ำแข็งแทนน้ำแข็งก้อนน้ำแข็งก้อนน้ำแข็งสำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200ml |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นแบบพกพาขนาดใหญ่ที่สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้เองสามารถดื่มอิฐเย็นสำหรับเบียร์ |
|---|---|
| ขนาด | 25*13*8ซม. |
| ปริมาณ | 1500มล. |
| การใช้งาน | ที่วางแก้วเบียร์ ไวน์แคน |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 22.5x18.5x3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 21*10*5.2ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21*10*5.2ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 200ML Wave Shape Cool Bag Ice Packs อิฐเจลน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สำหรับกระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |