| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*19*1ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 290g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 43.8*25*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ / วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 43.8*25*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ / วัสดุเปลี่ยนเฟส |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 12.3 * 5.9 * 3.4cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 175g |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถ customizd |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเย็นฉนวนความร้อนที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมแพ็คเจลแช่แข็ง |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. |
| ความจุ | 300มล. |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC |
| พิมพ์ | ฉนวนความร้อน |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 10.8 * 5.8 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 130g / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สองหลุมสำหรับคูลเลอร์, แพ็คน้ำแข็งถุงเย็นปลอดสารพิษสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| โอม | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |