| Size | 43.8*22*3cm |
|---|---|
| Weight | 2400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| Inside liquild | Super Absorbent Polymer |
| Colors | Can be customized |
| ขนาด | 25*20*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 8.2*2ซม.,7.5*2.5ซม.,6.4*1.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 90g,90g,50g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 43.8*22*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ระบบทำความเย็น SAP / CMC / PCM |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขนส่งกล่องน้ำแข็งพลาสติกทรงกลมขนาด 100 มล. ที่ใส่เจลเย็นเบียร์แพ็คสำหรับชนิดต่างๆ |
|---|---|
| ขนาด | 8.8*2ซม.100มล |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| การใช้งาน | อาหาร |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำแข็งเจลพลาสติกฉีดน้ำเกรดอาหารบล็อกอิฐน้ำแข็งแช่แข็งสำหรับเบียร์เย็น |
|---|---|
| ขนาด | 21*10*5.2ซม |
| ความจุ | 600มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | แป้งเย็น |
| ขนาด | 43.8*22*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |