| ขนาด | 15*10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19.5*12*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม. /ชิ้น |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาว สีแดง สีเหลือง สีน้ำเงิน |
| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ของเหลวภายใน | เจล |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่งน้ำแข็งแทนตู้แช่แข็งเย็นก้อนน้ำแข็งก้อนน้ำแข็งสำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 15*10*2ซม. |
| ความจุ | 200มล. |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 32.5*24.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | วัสดุเปลี่ยนเฟส SAP |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เก็บอาหารแบบพกพาขวดไวน์ที่ใส่เบียร์คูลเลอร์น้ำแข็งเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| ขนาด | 7.5*2.5ซม.80มล |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 21.7*15.8*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 550g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |