| ขนาด | 24.5*24.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1038 กรัม |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | ภาชนะสีขาวพร้อมเจลสีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | คุณภาพดี 52*18*2 ซม. เครื่องเย็นขนาดใหญ่ แพ็คน้ําแข็งเย็นพลาสติกสําหรับตู้เย็น |
|---|---|
| ขนาด | 52*18*2ซม. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 20*2.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 80g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดงทับทิม |
| ขนาด | 10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5*11.5*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 180g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | กระเป๋าสะพายน้ําแข็งแบบแข็งที่สามารถนําไปใช้ได้หลายครั้ง กระเป๋าสะพายน้ําแข็งกระเป๋าสะพายน้ําแข็งพลา |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 38.5*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1200G |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC PCM |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่แข็งเกรดอาหารพลาสติกทรงกลมที่ใส่เบียร์เจลก้อนอิฐน้ำแข็งสำหรับถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 8.8 * 2 ซม. 100 มล |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง (HDPE) |
| ของเหลวภายใน | ภาชนะสีขาวใส่เจลสีสันสดใส |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |