| วัสดุ | PE, HDPE+SAP/ CMC |
|---|---|
| รหัส Hs | 3824999990 |
| OEM / เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องปรับแต่ง |
| เวลาการส่งมอบ | ตัวอย่าง: ภายใน 2 วันสั่งซื้อจำนวนมาก: 7-10 วันตามปริมาณการสั่งซื้อ |
| ขนาด | 10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม ไม่เป็นพิษ พลาสติกแข็ง สามารถเย็นได้ บล็อกน้ําแข็งสีฟ้า 200 มิลลิตร ถุงเย็น แพ็ค |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| Size | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Weight | 350g |
| outer material | food grade HDPE |
| inner material | cooling gel |
| Color | transparent white with blue liquid;can be customizd |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลบางเฉียบ 25 * 20 * 1 ซม. สำหรับอาหารอิฐน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สำหรับถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่ถูกที่สุดโปรโมชั่นแบบพกพาเจลน้ำแข็งอาหารกลางวันแพ็คเย็นสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 200มล. |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 130ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 19.5*13*4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 430g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 13.3*12.7*1.3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 160g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |