| พิมพ์ | ผ้า oxford 700 หุ้มฉนวน Coolest Coolest กล่องน้ำแข็งเย็นสำหรับการขนส่งวัคซีนทางการแพทย์ |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 38.2*38.2*38.2ซม. |
| ความจุ | 27L |
| ใช้สำหรับ | สำหรับกระป๋อง อาหาร ยา วัคซีน |
| เครื่องประดับ | เจลแพ็ค |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติแผ่นน้ำแข็งเย็นแบบใช้ซ้ำได้พลาสติกแข็งพร้อมพิมพ์โลโก้สำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือแบบกำหนดเอง |
| ความจุ | 200ml |
| วัสดุด้านนอก | PE plasticfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage(' |
| วัสดุภายใน | SAP |
| ขนาด | 19*8*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*8*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติแผ่นแพ็คน้ำแข็งเย็นพลาสติกแข็งแบบใช้ซ้ำได้พร้อมพิมพ์โลโก้สำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาดภายนอก | 15*15*14ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14*14*12ซม |
| เครื่องประดับ | แพ็คคูลเลอร์รูปคลื่น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5*11.5*4.8ซม |
| พิมพ์ | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติแผ่นน้ำแข็งเย็นนำกลับมาใช้ใหม่ด้วยพลาสติกแข็งพร้อมพิมพ์โลโก้ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*7.4*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 200มล. |
| วัสดุภายนอก | Pe พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP |
| ขนาด | 18*14*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติ 230ml Cool Bag Ice Packs Plastic Ice Brick สำหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 14.5*9.8*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 230ml |
| วัสดุภายนอก | Pe พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ชื่อสินค้า | กล่องเก็บความเย็นไอศกรีมแบบพกพาขนาด 23.5 ลิตรพร้อมน้ำแข็ง -22 องศา |
|---|---|
| มิติภายนอก | 45*31*35ซม |
| มิติภายใน | 38*23*27ซม |
| ความจุ | 23.5 ลิตร |
| น้ําหนัก | 2.03กก |