| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 20.5*19*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | โพลิเมอร์ที่ซับซึมมาก สามารถใช้ได้อีกครั้ง ถุงเย็น ถุงน้ําแข็ง ถุงอาหารสด สําหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*1.5ซม |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | 19*12*2cm |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 19 * 15 * 2.5 ซ.ม. |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายใน liqulid | ผงทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ชนิด | รักษาความเย็นและความสดใหม่ |
| ชนิดบรรจุ | 111 ชิ้นในหนึ่งกล่อง |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ระบบทำความเย็น SAP / CMC / PCM |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22*14*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม. / 19*8*2ซม. /16.5*7.4*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 500 ml / 350 ml / 200 ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |