| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33*11*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 580ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*9.7*3ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - เปลือกแข็ง - ปราศจาก BPA |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| ประเภท | เก็บอาหารเย็นและสด |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 23*19*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็นปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 34.8 * 22.4 * 3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ชื่อสินค้า | Cool Bag Ice Packs Gel วัสดุเปลี่ยนเฟส PCM เย็นสำหรับกระเป๋า / กล่องเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 23.5 * 6 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 330มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33*11*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 580ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19.5*12*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร ปลอดสาร BPA |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น - SAP CMC หรือ PCM |
| สี | สีขาว |