| ขนาด | 20.3*20.3*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 750G |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 14.3*7.7*3.8ซม.17.3*9.8*3.8ซม.21*11.6*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 280ก,450ก,650ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*15*1.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21*11.6*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 13.3*12.7*1.3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 160g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 12.2*12.2*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 180 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| สเปค | 13.5 * 13.5 * 2 ซม, 200g |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |