| ขนาด | 25*20*1ซม. 18.3*11.2*1.6ซม. 19*12.5*1ซม. สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19.5*12*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็งเกรดอาหาร HDPE |
| ของเหลวภายใน | เจลปลอดสารพิษ |
| สี | สีขาวมีเจลสีฟ้าด้านใน |
| Size | 64.8*20*4.2cm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 4200g |
| Outer material | Food grade HDPE |
| Inside liquild | Cooling gel |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 16x16x1.4cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน กำหนดเอง |
| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ชื่อสินค้า | กล่องใส่น้ำแข็งพลาสติกทรงกลมขนาด 100 มล. สำหรับใส่เบียร์และเจลแพ็กสำหรับถุงทุกประเภท |
|---|---|
| ขนาด | 8.8*2ซม.100มล |
| ประเภท | ความร้อน |
| การใช้งาน | อาหาร |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 33*11*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 580ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 26*26*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | แดง/น้ำเงิน/เหลือง/ชมพู/ม่วง |
| ขนาด | 17.5*14.5*2.5ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE ปลอดภัย |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |