| ขนาด | 19*7*1ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 24.5*19*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 800กรัม/ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | BPA Free Freezer Gel แพ็คน้ำแข็งคูลเลอร์แบบใช้ซ้ำได้สำหรับถุงอาหารกลางวันสำหรับเก็บอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 16 * 16 * 1.4 ซม |
| ความจุ | 350ml |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 64.8*20*4.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 4200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |