| ขนาด | 20*12*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.4 ออนซ์ |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 25.8*19.2*3.8ซม. 20*16.6*3.8 ซม. 15.7*10.3*3.8ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g, 750g, 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33.5*15.5*2.7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 43.7*24.7*3.1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16*9.4*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 400g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม. / 19*8*2ซม. /16.5*7.4*2ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 500 ml / 350 ml / 200 ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19 * 7 * 1 ซม. หรือแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22.5*18.5*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล / SAP / CMC / PCM |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18.5*17.5*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |