| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 52.5*32.8*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ปรับแต่งเจลเย็นขนาดเล็กแบบบางขนาด 200 มล. สำหรับใส่อาหารแช่แข็งในถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*1.5ซม |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ขนาด | 15*10*1ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น SAP |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ชื่อสินค้า | เจลน้ำแข็งพลาสติก HDPE คุณภาพสูง 600 กรัม สำหรับทำความเย็นอาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| ขนาด | 21.8*15*3ซม. |
| น้ําหนัก | 600g |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็น |
| สี | ยอมรับแบบกำหนดเอง |
| ขนาด | ยอมรับประเพณี |
|---|---|
| น้ำหนัก | ขนบธรรมเนียม |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | น้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน กำหนดเอง |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 130ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. 17.8*12.2*1.2ซม. 13.3*12.7*1.3ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 130มล. 200มล. 160มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |