| ขนาด | 31*28.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 29*25*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 21.5*14.5*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 650g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 35*15*3.5ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1500g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 33.5*15.5*2.7ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | วัสดุเปลี่ยนเฟส SAP CMC |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ขนาด | 21*11.6*3.8ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง, สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22*14*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีเทา สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | ชิ้นละ 19*12.5*1ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |