| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 200ML Wave Shape Cool Bag Ice Packs อิฐเจลน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สำหรับกระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Mini Fit และ Fresh Cool Bag Ice Packs Lunch Ice Bricks For Kids Portable Bag |
|---|---|
| ขนาด | 12*7.8*2ซม |
| ความจุ | 150มล |
| วัสดุภายนอก | ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่งก้อนน้ำแข็งแทนน้ำแข็งก้อนน้ำแข็งก้อนน้ำแข็งสำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200ml |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ขนาด | 14.5 * 11.5 * 4.8 ซม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุ | 380มล |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| สี | แดง น้ำเงิน เหลือง |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*20.5*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2600g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 38.5x20x2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200G |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Direct Freeze Pack Cooling Ice Brick Eutectic Cold Plates Portable Cooling Block |
|---|---|
| ขนาด | 21.7 * 15.8 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 550มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Travel Cooler Case Protector กระเป๋าเก็บความเย็น PCM Ice Pack ทำให้อินซูลินใช้งานได้ |
|---|---|
| ขนาด | 17.5*7*4ซม.,19*8*4.5ซม.,20*9*5ซม. |
| ปริมาณ | 300ก,320ก,350ก |
| การใช้งาน | อินซูลิน วัคซีน ยาเย็น |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |