| ขนาด | 21*10*5.2ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ผง |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | กล่องน้ําแข็งสแควร์ที่สามารถใช้ได้หลายครั้ง สําหรับเครื่องเย็น ถุงน้ําแข็งที่ไม่เป็นพิษ สําหรับกล่อง |
|---|---|
| ขนาด | 125*125*12มม |
| ความจุ | 150มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อสินค้า | OEM กล่องเจลเก็บความเย็นพลาสติกแข็งปลอดสาร BPA ขนาด 220 มล. สีฟ้า สำหรับเก็บความเย็นของเด็ก |
|---|---|
| ขนาด | 15*9*2cm,220ml |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง:2.5 ซม. ความยาว:20 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 80g / ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลบางเฉียบ 25 * 20 * 1 ซม. สำหรับอาหารอิฐน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สำหรับถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บความเย็นทางการแพทย์แบบพกพาพับได้น้ำหนักเบาแคมป์คูลเลอร์กล่องน้ำแข็ง 25 ลิตร |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | กระเป๋าผ้าอ็อกฟอร์ด |
| วัสดุภายใน | วัสดุภายใน |
| ขนาดภายนอก | 45.5*34*35ซม |
| ขนาดภายใน | 38*27*25ซม |
| ชื่อสินค้า | 350g Hard Shell Plastic Picnic Cool Bag Ice Packs Freezer Ice Bricks |
|---|---|
| ขนาด | 16*16*1.4ซม |
| ความจุ | 350มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คตู้แช่เย็นแบบใช้ซ้ำได้ยาวนานสำหรับเก็บความเย็น ถุงอาหารกลางวัน กระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 22.5*13.5cm หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| ความจุ | 500มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE |