| ขนาด | 27*2.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 860ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | โรงงานสั่ง คุณภาพสูง Flat Ice Cooler brick Lunch Cooler Ice Pack กับหิมะ |
|---|---|
| ขนาด | 16 * 11 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 300มล |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| ชื่อสินค้า | ปรับปรุงกระเป๋าน้ําแข็งแบบเย็น กระเป๋าน้ําแข็งสําหรับอาหารกลางวัน กระเป๋าร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 8.8 * 1.5 ซม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อสินค้า | ที่เก็บอาหารปลอดสาร BPA แพ็คน้ำแข็งที่ใช้งานได้ยาวนาน Cool Bag Ice Bricks SAP Inner Material |
|---|---|
| ขนาด | 16*16*1.4ซม |
| ความจุ | 350มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ก้อนน้ำแข็งพลาสติกแพ็คน้ำแข็งเจลสีน้ำเงินแบบบางพิเศษพร้อมการอนุมัติ CE / FDA |
|---|---|
| ขนาด | 17.5 * 11.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| โอม | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาด | 40.7*23.6*6 ซม.,37.2*21.2*5.2 ซม. สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 40*26*4ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33*11*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 580ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33*11*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 580ก |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 16.5*10*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | ของเหลวระบายความร้อนเจล |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินกำหนดเอง |