| ชื่อสินค้า | พกพา สามารถนําไปใช้ได้อีกครั้ง ถุงเก็บเบียร์ เครื่องเย็นน้ําแข็ง กระเบื้องน้ําแข็ง 90Ml พอลิเมอร์ Su |
|---|---|
| ขนาด | 20 * 2.5 ซม. หรือกำหนดเอง |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ขนาด | 22.5x18.5x3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่งก้อนน้ำแข็งก้อนน้ำแข็งแทนช่องแช่แข็งสำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 15*10*2ซม |
| ความจุ | 200มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ถุงอินซูลิน,ถุงเย็น กล่องน้ำแข็งวัคซีน พร้อมโลโก้ Cooling Ice Brick |
|---|---|
| มิติภายนอก | 19*8.5ซม |
| สินค้าภายใน | อิฐน้ำแข็งระบายความร้อน |
| น้ำหนักรวม | 400g |
| ขนาดอิฐน้ำแข็ง | 17.3*7*4ซม |
| ชื่อสินค้า | OEM กล่องเจลเก็บความเย็นพลาสติกแข็งปลอดสาร BPA ขนาด 220 มล. สีฟ้า สำหรับเก็บความเย็นของเด็ก |
|---|---|
| ขนาด | 15*9*2cm,220ml |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| ขนาด | 25*15*3.5ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | ตามอุณหภูมิของคุณ |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 3,000 ชิ้น |
| ใบรับรอง | FDA SGS MSDS CPSIA สหภาพยุโรป |
| ชื่อสินค้า | ถุงน้ำแข็งพลาสติกแข็งปลอดสารพิษ 200 มล. ถุงน้ำแข็งแช่แข็งสำหรับถุงอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อาหารนมแม่แพ็คเย็นถุงน้ำแข็งแพ็คน้ำแข็งพลาสติกไนลอนนำมาใช้ใหม่ |
|---|---|
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
| ความจุ | 250มล.,500มล. |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน Pe |
| วัสดุภายใน | PCM |
| ขนาด | 22.5x18.5x3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 23*19*4ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1200G |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |