| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งที่เติมน้ำตู้แช่แข็งคูลเลอร์อิฐน้ำแข็งคูลลิ่งแพ็คสำหรับถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 18*10.5*3 ซม. หรือปรับแต่งได้ |
| OEM | ใช่ |
| ความจุ | 450ml |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คุณภาพสูง HDPE พลาสติก 600g เจลน้ำแข็งอิฐระบายความร้อนสำหรับอาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| ขนาด | 21.8*15*3ซม. |
| น้ำหนัก | 600g |
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| สี | ยอมรับประเพณี |
| ขนาดและความจุ | 26.5 * 9.7 * 4.2cm, 650ml |
|---|---|
| ชนิด | ร้อน |
| สี | สีแดงน้ำเงินเหลือง |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ภายในของเหลว | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 36x21x1.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1100g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 34.8*22.4*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800g - 2000g |
| วัสดุภายนอก | องค์การอาหารและยาอนุมัติ HDPE |
| ของเหลวภายใน | โพลิเมอร์ดูดซับพิเศษ |
| สี | สีฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | BPA Free Hard Shell HDPE Plastic 200Ml Cool Bag Ice Packs Cooler Ice Bricks |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |