| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | HDPE Food Grade Reusable Eutectic Ice Pack เจลสำหรับเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 17*9*3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ขนาด | 15 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 32 * 32 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 19*12*1.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 15*10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.4ซม |
|---|---|
| ความจุ | 260มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 19*12*1.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.4ซม |
|---|---|
| ความจุ | 260มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |