| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลสำหรับวัสดุเปลี่ยนเฟส PCM ที่สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้ฟรี BPA สำหรับการจัดส่งวัคซีน |
|---|---|
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
| ปริมาณ | 2000มล |
| การใช้งาน | ที่วางแก้วเบียร์ กระป๋องไวน์ |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 15*10*2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30 * 30 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขวดน้ำแข็งพลาสติก HDPE ปลอดสารพิษ 600 มล. สำหรับเครื่องดื่มเย็น ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 18.5*11.7*3.3ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250g/500g |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน PE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | ฟ้าอ่อน น้ำเงิน น้ำเงินเข้ม ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18*9.5*2.8ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*12.5*1ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 210ml |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล (เอสเอพี) |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250g/500g |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน PE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | ฟ้าอ่อน น้ำเงิน น้ำเงินเข้ม ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18.6 * 10.3cm 22.5 13.5cm * |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250 กรัม / 500 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | ไนล่อนเกรดอาหาร PE |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | สีฟ้า, น้ำเงิน, น้ำเงินเข้ม; สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 31*28.5*3ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 2000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |