| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด PP |
| สี | สามารถ customizd |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | อาหารเกรดPP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | PP เกรดอาหาร |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชนิด | วัสดุฉนวนความร้อน |
|---|---|
| ความหนา | 1.5 เซนติเมตรและปรับแต่ง |
| การนำความร้อน | ≤0.002 W / mk |
| ความหนาแน่น | ≤5kg / m2 |
| แรงอัด | ≥0.12MPa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | HDPE อาหารเกรดน้ำแข็งเย็นสะสมเจลเย็นยูเทคติกแพ็คสำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 17 * 9 * 3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400ml |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP / CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นแบบพกพาขนาดใหญ่ที่สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้เองสามารถดื่มอิฐเย็นสำหรับเบียร์ |
|---|---|
| ขนาด | 25*13*8ซม. |
| ปริมาณ | 1500มล. |
| การใช้งาน | ที่วางแก้วเบียร์ ไวน์แคน |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |