| ขนาด | 30*30*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 7*7*1.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OEM ที่วางเบียร์ทรงกลมนำกลับมาใช้ใหม่คูลเลอร์พลาสติกแข็ง Hdpe 6.4 ซม. X 1.5 ซม |
|---|---|
| ขนาด | 6.4*1.5ซม |
| ปริมาณ | 45มล |
| การใช้งาน | ที่วางแก้วเบียร์ กระป๋องไวน์ |
| วัสดุ | HDPE+คูลลิ่งเจล SAP |
| ขนาด | 19*8*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 350g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33.5*15.5*2.7ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 33.5*15.5*2.7ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30*20*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |