| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดื่มแบบพกพาคูลลิ่งฉนวนคูลเลอร์กระเป๋าเก็บน้ำนมแม่ 6 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 15*15*14ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 14*14*12ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | ก้อนน้ำแข็ง 380ml |
| ขนาด | 8*7.5*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 85ก |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดงสีฟ้า |
| ขนาด | 22.5x18.5x3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 22.5x18.5x3.5cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 22.5x18.5x3.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 12 * 5.8 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด HDPE |
| ของเหลวภายใน | วัตถุให้ความเย็น |
| สี | สีฟ้าที่กำหนดเอง |
| ขนาด | 25x20x3cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาด | 8.2*2ซม.,7.5*2.5ซม.,6.4*1.5ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 90g,90g,50g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | สีแดง |
| ขนาด | 32*32*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1400g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ปรับแต่งถุงน้ำแข็งร้อนแบบใช้ซ้ำได้ที่ปลอดภัย ปลอดสารพิษ พร้อมวัสดุเปลี่ยนสถานะ PCM |
|---|---|
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม.หรือกำหนดเอง |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |