| ขนาด | 51.5*18*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PCM วัสดุเปลี่ยนเฟสที่ใส่เบียร์เย็นอิฐน้ำแข็ง HDPE พลาสติก BPA ฟรี |
|---|---|
| ขนาด | 25*13*8ซม. |
| ปริมาณ | 1500มล. |
| การใช้งาน | ที่วางแก้วเบียร์ ไวน์แคน |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 13x3cm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 280G |
| วัสดุภายนอก | PP เกรดอาหาร |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | อาหารเกรดPP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | อาหารเกรดPP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | อาหารเกรดPP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด PP |
| สี | สามารถ customizd |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | PP เกรดอาหาร |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุภายนอก | อาหารเกรดPP |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 260g |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด PP |
| สี | สามารถ customizd |
| ประเภทบรรจุ | สามารถปรับแต่ง |