| ขนาด | 34*23*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh คูลคูลคูลลิ่งสลิมอาหารกลางวันแพ็คน้ำแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไนล่อนคูลเลอร์แบบพกพาที่สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้แพ็คน้ำแข็งเจล PCM สำหรับอาหารสด |
|---|---|
| ขนาด | 18.6 * 10.3cm 22.5 13.5cm * |
| ความจุ | 250ml, 500ml |
| วัสดุด้านนอก | ไนลอน PE |
| วัสดุภายใน | PCM |
| ชื่อสินค้า | พอดี & สดคูลเลอร์แพ็คน้ำแข็งอาหารกลางวันที่บางเฉียบ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็นเหลว |
| ขนาด | 12.2 * 12.2 * 1.2cm; 12.2 * 12.2 * 1.4cm; 13.3 * 12.7 * 1.3cm |
| น้ำหนัก | 130g; 180g; 160g |
| สี | สามารถกำหนดเองได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อาหารเกรด 350 กรัมกล่องน้ำแข็งพลาสติกเปลือกแข็งเย็นแพ็คน้ำแข็งบางเฉียบสำหรับปิกนิก |
|---|---|
| ขนาด | 16 * 16 * 1.4 ซม |
| ความจุ | 350ml |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติกเกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | 15*10*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*12.5*1ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 200g |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น SAP |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 15*10*1ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กรัม |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาหล่อเย็น SAP |
| สี | ขาว, น้ำเงิน |
| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 320มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18.3*11.2*1.6ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 320มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | เจลทำความเย็น SAP |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |