| ชื่อสินค้า | บล็อกน้ำแข็งนำมาใช้ใหม่พลาสติกแข็งเกรดอาหารแพ็คน้ำแข็งถุงเย็นสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 15*10*2ซม |
| ความจุ | 200มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh Cool Coolers แพ็คน้ำแข็งอาหารกลางวันแบบบาง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็น |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh คูลคูลคูลลิ่งสลิมอาหารกลางวันแพ็คน้ำแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh Cool Cooler Slim Gel กล่องอาหารกลางวัน Cooler Packs / Ice Block OEM |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 90ML bpa ฟรีน่ารักพื้นรองเท้าพลาสติกน้ำแข็งเย็นแช่แข็งแพ็คน้ำแข็งสำหรับอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 14*7.5*1ซม.,90มล. |
| โอม | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อสินค้า | พอดี & สดคูลเลอร์แพ็คน้ำแข็งอาหารกลางวันที่บางเฉียบ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็นเหลว |
| ขนาด | 12.2 * 12.2 * 1.2cm; 12.2 * 12.2 * 1.4cm; 13.3 * 12.7 * 1.3cm |
| น้ำหนัก | 130g; 180g; 160g |
| สี | สามารถกำหนดเองได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 16.5*7.4*2 ซม. ถุงน้ำแข็งเย็นทันทีแพ็คน้ำแข็งเจลแพ็คพลาสติกแข็งแบบใช้ซ้ำได้ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*7.4*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 200มล. |
| วัสดุภายนอก | Pe พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP |
| ขนาด | 21*12*4.5 ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 505มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 17.5*9*3.5ซม |
|---|---|
| ความจุ | 500มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลเปลือกพลาสติกแข็งสำหรับแฟน ๆ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*3.5ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |