| ชื่อสินค้า | กระเป๋าสะพายน้ําแข็งแบบแข็งที่สามารถนําไปใช้ได้หลายครั้ง กระเป๋าสะพายน้ําแข็งกระเป๋าสะพายน้ําแข็งพลา |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SGS อนุมัติแพ็คน้ำแข็งเย็นเจลบางพิเศษเกรดอาหารพร้อมเจลทำความเย็นภายใน |
|---|---|
| ขนาด | 19*15*1.2ซม. |
| ความจุ | 260ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE แบบใช้ซ้ำได้ |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC หรือ PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh คูลคูลคูลลิ่งสลิมอาหารกลางวันแพ็คน้ำแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | แทนน้ําแข็ง เครื่องเย็น เครื่องเย็นอาหารกลางวัน Slim Ice Packs Set Repellent สําหรับถังอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 20*13*1.5ซม |
| ความจุ | 300มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE ที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง :21.5 ซม., ความหนา:2.5 ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 730g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาทำความเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า , สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งเจลบางเฉียบ 25 * 20 * 1 ซม. สำหรับอาหารอิฐน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สำหรับถุงเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 25*20*1ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| OEM | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ก้อนน้ำแข็งสีฟ้าเจลใหญ่ก้อนน้ำแข็งพลาสติกอิฐนำมาใช้ใหม่กับ CE / FDA Spproval |
|---|---|
| ขนาด | 17.5 * 11.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| ขนาด | 14.5*11.5*4.8ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 480มล |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ก้อนน้ำแข็งพลาสติกแพ็คน้ำแข็งเจลสีน้ำเงินแบบบางพิเศษพร้อมการอนุมัติ CE / FDA |
|---|---|
| ขนาด | 17.5 * 11.5 * 1 ซม. หรือกำหนดเอง |
| โอม | ใช่ |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | HDPE Food Grade Reusable Eutectic Ice Pack เจลสำหรับเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 17*9*3 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 400มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |