| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บความเย็นฉนวนหมุนเวียนขนาดใหญ่สำหรับขนส่งวัคซีนในเลือด |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | กระเป๋าผ้าอ็อกฟอร์ด |
| วัสดุภายใน | วัสดุภายใน |
| ขนาดภายนอก | 1060*770*710mm |
| ขนาดภายใน | 930*640*580mm |
| ชนิด | กล่องสูญญากาศเย็น |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 23 * 17 * 17cm |
| ขนาดระหว่างกล่อง EPP | 21 * 14 * 14 ซม |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 4 ลิตร |
| วัสดุด้านนอก | ผ้า oxford |
| ประเภท | ฉนวน |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 46*46*46ซม. |
| ขนาดอินเตอร์สำหรับกล่อง EPP | 35*35*35ซม |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 42 ลิตร |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก |
| ประเภท | กล่องเก็บความเย็นสูญญากาศ |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 58*38*54ซม |
| ขนาดอินเตอร์สำหรับกล่อง EPP | 53*30*47ซม |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 74.7ล |
| วัสดุภายนอก | ผ้าอ็อกฟอร์ด |
| ขนาด | 34.5 * 15.5 * 2.7 ซม |
|---|---|
| วัสดุด้านนอก | เกรดอาหาร HDPE |
| ภายใน liqulid | SAP CMC PCM |
| ชนิด | ร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภท | วัสดุฉนวนความร้อน |
|---|---|
| ความหนา | 1.5 ซม. และกำหนดเอง |
| ความสามารถในการนําความร้อน | ≤0.002 วัตต์/มก. |
| ความหนาแน่น | ≤5กก./ตรม. |
| แรงอัด | ≥0.12เมกะปาสคาล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นแบบพกพาขนาดใหญ่ที่สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้เองสามารถดื่มอิฐเย็นสำหรับเบียร์ |
|---|---|
| ขนาด | 25*13*8ซม. |
| ปริมาณ | 1500มล. |
| การใช้งาน | ที่วางแก้วเบียร์ ไวน์แคน |
| วัสดุ | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| พิมพ์ | ผ้า oxford 700 หุ้มฉนวน Coolest Coolest กล่องน้ำแข็งเย็นสำหรับการขนส่งวัคซีนทางการแพทย์ |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 38.2*38.2*38.2ซม. |
| ความจุ | 27L |
| ใช้สำหรับ | สำหรับกระป๋อง อาหาร ยา วัคซีน |
| เครื่องประดับ | เจลแพ็ค |
| ชนิด | วัสดุฉนวนความร้อน |
|---|---|
| ความหนา | 1.5 เซนติเมตรและปรับแต่ง |
| การนำความร้อน | ≤0.002 W / mk |
| ความหนาแน่น | ≤5kg / m2 |
| แรงอัด | ≥0.12MPa |
| ขนาดและความจุ | 26.5 * 9.7 * 4.2cm, 650ml |
|---|---|
| ชนิด | ร้อน |
| สี | สีแดงน้ำเงินเหลือง |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ภายในของเหลว | SAP หรือ CMC |