| ขนาด | 30*30*2ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีขาวใสพร้อมของเหลวสีน้ำเงิน สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 30 * 30 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1300g |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | โปร่งใสสีขาวกับของเหลวสีน้ำเงินสามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250g/500g |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน PE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | ฟ้าอ่อน น้ำเงิน น้ำเงินเข้ม ปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | แพ็คน้ำแข็งพลาสติก, แพ็คเจลแช่แข็งสำหรับแช่เครื่องดื่มชั้นวางไวน์ |
|---|---|
| ขนาด | 21 * 13.5 * 1.5 หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 560 มิล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ขนาด | 13.3*12.7*1.3ซม |
|---|---|
| ความจุ | 160มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 18.6 * 10.3cm 22.5 13.5cm * |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250 กรัม / 500 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | ไนล่อนเกรดอาหาร PE |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | สีฟ้า, น้ำเงิน, น้ำเงินเข้ม; สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 22.5x13.5 |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน PE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| สี | สีฟ้าอ่อน, น้ำเงิน, น้ำเงินเข้ม; สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 18.6*10.3ซม.,22.5*13.5ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250g/500g |
| วัสดุภายนอก | ไนลอน PE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | PCM |
| สี | ฟ้าอ่อน น้ำเงิน น้ำเงินเข้ม ปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 20*12*3.5ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600มล |
| วัสดุภายนอก | โพลีเอทิลีนความหนาแน่นสูง ได้รับการรับรองจาก SGS |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น, MSDS |
| จุดเยือกแข็ง | 0 องศา |
| ขนาด | 22 * 11 * 1.8cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 300 กรัม |
| วัสดุด้านนอก | อาหารเกรด HDPE |
| ของเหลวภายใน | คูลลิ่งเจล |
| สี | สีน้ำเงิน |