| ขนาด | 18*13*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450 กรัม / PCS |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระเป๋าเก็บความเย็นวัคซีนแบบพับได้และพกพาได้ |
|---|---|
| มิติภายนอก | 45.2*31.7*34.3ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 37.5*23.5*26.2ซม. |
| ความจุ | 24L |
| น้ำหนัก | 3KG |
| พิมพ์ | กล่องเก็บความเย็นสูญญากาศ |
|---|---|
| ขนาดภายนอกสำหรับกล่อง EPP | 58*38*54ซม |
| ขนาดอินเตอร์สำหรับกล่อง EPP | 53*30*47ซม |
| ความจุสำหรับกล่อง EPP | 74.7ล |
| วัสดุภายนอก | ผ้าอ็อกฟอร์ด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระเป๋าเก็บความเย็นวัคซีนแบบพับได้และพกพาได้ |
|---|---|
| มิติภายนอก | 45.2*31.7*34.3ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 37.5*23.5*26.2ซม. |
| ความจุ | 24L |
| น้ำหนัก | 3KG |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh คูลคูลคูลลิ่งสลิมอาหารกลางวันแพ็คน้ำแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | แพ็คน้ำแข็งพลาสติก, แพ็คเจลแช่แข็งสำหรับแช่เครื่องดื่มชั้นวางไวน์ |
|---|---|
| ขนาด | 21 * 13.5 * 1.5 หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 560 มิล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh Cool Coolers แพ็คน้ำแข็งอาหารกลางวันแบบบาง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็น |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | ปั๊มน้ําแข็งประสิทธิภาพสูงที่สามารถนําไปใช้ได้อีกครั้ง ปั๊มน้ําแข็งที่น่ารักที่ไม่มี Bpa ใบเหลืองสีแ |
|---|---|
| ขนาด | 10*2ซม |
| Oem | ใช่ |
| รหัส Hs | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติแพ็คน้ำแข็งพลาสติกทำความเย็นแบบบางพิเศษที่นำกลับมาใช้ใหม่ได้สำหรับกล่องเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 19*15*1.2ซม.,260มล. |
| HS Code | 3824999990 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระเป๋าเก็บความเย็นมัมมี่เด็ก กระเป๋าเก็บน้ำนมแม่ 4 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 15*15*14ซม |
| มิติภายใน | 14*14*12ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 380ml |