| ชื่อสินค้า | วัสดุเปลี่ยนเฟส PCM แผ่นเย็นยูเทคติกแบบนำกลับมาใช้ใหม่ได้พร้อมการใช้งานที่หลากหลาย |
|---|---|
| ขนาด | 24.5*24.5*2.5cm หรือตามความต้องการ |
| ความจุ | 1200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำนมแม่แบบฉีดน้ำที่ถอดออกได้ HDPE พลาสติกแข็งน้ำแข็งแพ็คคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาด | 20.5 * 10 * 5.5 ซม |
| ความจุ | 600ml |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | ผงเย็น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขนส่ง กล่องน้ำแข็งพลาสติกกลม 100 มล. ที่ใส่เบียร์เย็น เจลแพ็คสำหรับถุงชนิดต่างๆ |
|---|---|
| ขนาด | 8.8 * 2 ซม. 100 มล |
| พิมพ์ | ร้อน |
| การใช้ | อาหาร |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ชื่อสินค้า | ถุงเก็บความเย็น Lunch Ice Pack, เจลแพ็คแช่แข็งสำหรับกระเป๋าเก็บความเย็น, กล่องข้าวกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 125x125x12 มม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 160มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC/PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่วางแก้วน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สำหรับอาหารสำหรับเครื่องดื่มและตู้แช่เบียร์ |
|---|---|
| ขนาด | 20 * 2.5 ซม. หรือกำหนดเอง |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อสินค้า | ปรับปรุงกระเป๋าน้ําแข็งแบบเย็น กระเป๋าน้ําแข็งสําหรับอาหารกลางวัน กระเป๋าร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 8.8 * 1.5 ซม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความจุ | 200g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | BPA ฟรีถุงเย็นเจลแพ็คน้ำแข็งอิฐเย็นพร้อมเจลทำความเย็น SAP สำหรับถุงเก็บความร้อน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*8.8*1.5ซม. |
| ความจุ | 200มล. |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก hdpe แบบใช้ซ้ำได้ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP คูลลิ่งเจล |
| ชื่อสินค้า | ที่เก็บอาหารปลอดสาร BPA แพ็คน้ำแข็งที่ใช้งานได้ยาวนาน Cool Bag Ice Bricks SAP Inner Material |
|---|---|
| ขนาด | 16*16*1.4ซม |
| ความจุ | 350มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ผู้ถือเบียร์เกรดอาหารพลาสติกปลอดสารพิษคูลเลอร์วัสดุภายใน SAP / CMC |
|---|---|
| ขนาด | 7.5 * 2.5 ซม. หรือกำหนดเอง |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่เก็บอาหารแบบพกพาขวดไวน์ที่ใส่เบียร์คูลเลอร์น้ำแข็งเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| ขนาด | 7.5*2.5ซม.80มล |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |