| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Chillers cool cooler lunch pack น้ำแข็งแทนถุงเก็บความร้อนพร้อมเจลทำความเย็นด้านใน |
|---|---|
| ขนาด | 15*9*2ซม.,220มล. |
| ความจุ | 220ml |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก hdpe ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP คูลลิ่งเจล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OEM 220ml bpa ฟรีกล่องพลาสติกเจลเย็นแข็งแพ็คน้ำแข็งสีฟ้าเย็นสำหรับเด็กกระเป๋าเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 15*9*2ซม.,220มล. |
| โอม | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก hdpe ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | SAP คูลลิ่งเจล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เบียร์หุ้มฉนวน HDPE Super Mini สามารถใส่คูลเลอร์พร้อมแหวนยาง |
|---|---|
| ขนาด | 6.4*1.5ซม.45มล |
| พิมพ์ | ฉนวน |
| การใช้งาน | เบียร์ |
| วัสดุ | HDPE+คูลลิ่งเจล SAP |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2-8 C โซ่เย็นควบคุมอุณหภูมิต่ำ PU-VIP Medical Cooler Box |
|---|---|
| มิติภายนอก | 38.2*38.2*38.2ซม |
| มิติภายใน | 30*30*30ซม |
| ความจุ | 27L |
| น้ำหนัก | 2.03กก |
| ขนาด | 19*7*1ซม |
|---|---|
| ความจุ | 100มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 13.3*12.7*1.3ซม |
|---|---|
| ความจุ | 160มล |
| วัสดุภายนอก | เปลือกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น (SAP) |
| ประเภท | ความร้อน |
| ขนาด | 20*18*3ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| ของเหลวภายใน | น้ำยาทำความเย็น |
| สี | สีขาว, สีฟ้า , สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 16.5*7.4*2 ซม. ถุงน้ำแข็งเย็นทันทีแพ็คน้ำแข็งเจลแพ็คพลาสติกแข็งแบบใช้ซ้ำได้ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*7.4*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 200มล. |
| วัสดุภายนอก | Pe พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP |
| ขนาด | 26.5 * 9.7 * 4.2 ซม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุ | 650มล |
| พิมพ์ | ความร้อน |
| สี | แดง น้ำเงิน เหลือง |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่นมเย็นอิฐกล่องน้ำแข็งพลาสติกรักษาความสดมีใบรับรองอย. |
|---|---|
| ขนาด | 20.5*10*5.5 ซม. |
| ความจุ | 600มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | แป้งเย็น |