| ชื่อผลิตภัณฑ์ | BPA Free Hard Shell HDPE Plastic 200Ml Cool Bag Ice Packs Cooler Ice Bricks |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| รหัส HS | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติแผ่นน้ำแข็งเย็นนำกลับมาใช้ใหม่ด้วยพลาสติกแข็งพร้อมพิมพ์โลโก้ |
|---|---|
| ขนาด | 16.5*7.4*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 200มล. |
| วัสดุภายนอก | Pe พลาสติก |
| วัสดุภายใน | SAP |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่งก้อนน้ำแข็งแทนน้ำแข็งก้อนน้ำแข็งก้อนน้ำแข็งสำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200ml |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OEM bpa ฟรีเครื่องทำน้ำแข็งเย็นนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คเย็นพร้อมแผ่นยูเทคติกสำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 14.5 * 9.8 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 230 มล |
| วัสดุด้านนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รูปทรงคลื่นแบบพกพาสำหรับเด็กนำกลับมาใช้ใหม่ได้มินิถุงเย็นแพ็คน้ำแข็งเย็นสำหรับมื้อกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 10 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | SAP/CMC |
| ชื่อสินค้า | บล็อกน้ำแข็งนำมาใช้ใหม่พลาสติกแข็งเกรดอาหารแพ็คน้ำแข็งถุงเย็นสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 15*10*2ซม |
| ความจุ | 200มล |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คน้ำแข็งแบบใช้ซ้ำได้สองหลุมสำหรับคูลเลอร์, แพ็คน้ำแข็งถุงเย็นปลอดสารพิษสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8 * 12.2 * 1.2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| โอม | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| พิมพ์ | ผ้า oxford 700 หุ้มฉนวน Coolest Coolest กล่องน้ำแข็งเย็นสำหรับการขนส่งวัคซีนทางการแพทย์ |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 46*30.5*35ซม. |
| ความจุ | 24L |
| ใช้สำหรับ | สำหรับกระป๋อง อาหาร ยา วัคซีน |
| เครื่องประดับ | เจลแพ็ค |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อาหารเกรด 350 กรัมกล่องน้ำแข็งพลาสติกเปลือกแข็งเย็นแพ็คน้ำแข็งบางเฉียบสำหรับปิกนิก |
|---|---|
| ขนาด | 16 * 16 * 1.4 ซม |
| ความจุ | 350ml |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติกเกรดอาหาร HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | BPA Free Freezer Gel แพ็คน้ำแข็งคูลเลอร์แบบใช้ซ้ำได้สำหรับถุงอาหารกลางวันสำหรับเก็บอาหาร |
|---|---|
| ขนาด | 16 * 16 * 1.4 ซม |
| ความจุ | 350ml |
| วัสดุด้านนอก | พลาสติกแข็ง HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | SAP หรือ CMC |