| ขนาด | 33.5*15.5*2.7cm |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1000g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติก HDPE |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้า สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 62*42*3.4ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7500g |
| วัสดุภายนอก | พลาสติกเอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดภายนอก | 15 * 15 * 14 ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14 * 14 * 12 ซม |
| อุปกรณ์ | แพ็ครูปร่างคลื่นเย็น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5 * 11.5 * 4.8cm |
| ชนิด | รักษาขวดนมให้เย็น |
| ขนาดภายนอก | 15*15*14ซม |
|---|---|
| ขนาดภายใน | 14*14*12ซม |
| เครื่องประดับ | แพ็คคูลเลอร์รูปคลื่น |
| ขนาดสำหรับแพ็คน้ำแข็ง | 14.5*11.5*4.8ซม |
| พิมพ์ | เก็บขวดนมกระป๋องให้เย็น |
| ขนาด | 28.6*11.2*9ซม |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร - พลาสติกเปลือกแข็ง |
| ภายในของเหลว | SAP - MSDS ได้รับการอนุมัติ |
| ประเภท | ความร้อน |
| ประเภทบรรจุ | กล่อง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คตู้แช่เย็นแบบใช้ซ้ำได้ยาวนานสำหรับเก็บความเย็น ถุงอาหารกลางวัน กระเป๋าเก็บความเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 22.5*13.5cm หรือกำหนดเอง |
| OEM | ใช่ |
| ความจุ | 500มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บความเย็นฉนวนหมุนเวียนขนาดใหญ่สำหรับขนส่งวัคซีนในเลือด |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | กระเป๋าผ้าอ็อกฟอร์ด |
| วัสดุภายใน | วัสดุภายใน |
| ขนาดภายนอก | 1060*770*710mm |
| ขนาดภายใน | 930*640*580mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บความเย็นทางการแพทย์แบบพกพาพับได้น้ำหนักเบาแคมป์คูลเลอร์กล่องน้ำแข็ง 25 ลิตร |
|---|---|
| วัสดุภายนอก | กระเป๋าผ้าอ็อกฟอร์ด |
| วัสดุภายใน | วัสดุภายใน |
| ขนาดภายนอก | 45.5*34*35ซม |
| ขนาดภายใน | 38*27*25ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OEM bpa ฟรีอาหารกลางวันเย็นนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คน้ำแข็งเย็นพร้อมแผ่นยูเทคติกสำหรับถุงเย็น |
|---|---|
| ขนาด | 14.5*9.8*2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 230ml |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | SAP |