| ชื่อสินค้า | โรงงานปรับแต่งวัสดุผ้า oxford กล่องเก็บความเย็นทางการแพทย์พร้อมแผงวีไอพี |
|---|---|
| มิติภายนอก | 47*31*36.5ซม |
| มิติภายใน | 36*22*25ซม |
| ความจุ | 19.8ลิตร |
| น้ําหนัก | 3กก |
| ขนาด | 35*22*3ซม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 1800กรัม/ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่ถูกที่สุดโปรโมชั่นแบบพกพาเจลน้ำแข็งอาหารกลางวันแพ็คเย็นสำหรับกล่องอาหารกลางวัน |
|---|---|
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2 ซม. หรือกำหนดเองได้ |
| ความจุ | 200มล. |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แพ็คความร้อนไมโครเวฟนำมาใช้ใหม่ได้ 25 องศาสำหรับอาหารกลางวันอุ่น |
|---|---|
| ขนาด | 30*20*2 ซม. หรือปรับแต่งได้ |
| OEM | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| วัสดุภายใน | 25 องศา 55 องศา 80 องศา PCM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FDA อนุมัติแพ็คน้ำแข็งน่ารักปลอดสารพิษอาหารใช้แพ็คน้ำแข็งพลาสติกสำหรับเด็ก |
|---|---|
| ขนาด | 16*2.7 ซม. หรือปรับแต่งเอง |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| HS Code | 3824999999 |
| วัสดุภายนอก | HDPE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ถุงน้ำแข็งเย็นเบียร์น่ารักนำกลับมาใช้ใหม่แพ็คน้ำแข็ง Pe พลาสติกเจลบรรจุน้ำแข็ง |
|---|---|
| ขนาด | 16.5 * 7.4 * 2 ซม. หรือกำหนดเอง |
| ความจุ | 200มล |
| วัสดุภายนอก | พีอี พลาสติก |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Mini Fit และ Fresh Cool Bag Ice Packs Lunch Ice Bricks For Kids Portable Bag |
|---|---|
| ขนาด | 12*7.8*2ซม |
| ความจุ | 150มล |
| วัสดุภายนอก | ปลอดสาร BPA |
| วัสดุภายใน | เอสเอพี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ถุงอินซูลิน,ถุงเย็น กล่องน้ำแข็งวัคซีน พร้อมโลโก้ Cooling Ice Brick |
|---|---|
| มิติภายนอก | 19*8.5ซม |
| สินค้าภายใน | อิฐน้ำแข็งระบายความร้อน |
| น้ำหนักรวม | 400g |
| ขนาดอิฐน้ำแข็ง | 17.3*7*4ซม |
| ชื่อสินค้า | พอดี & สดคูลเลอร์แพ็คน้ำแข็งอาหารกลางวันที่บางเฉียบ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมเจลทำความเย็นเหลว |
| ขนาด | 12.2 * 12.2 * 1.2cm; 12.2 * 12.2 * 1.4cm; 13.3 * 12.7 * 1.3cm |
| น้ำหนัก | 130g; 180g; 160g |
| สี | สามารถกำหนดเองได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fit & Fresh คูลคูลคูลลิ่งสลิมอาหารกลางวันแพ็คน้ำแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก HDPE พร้อมน้ำยาทำความเย็นเจล |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. |
| น้ำหนัก | 130g |
| สี | ปรับแต่งได้ |