| ขนาด | 19*19*1ซม. |
|---|---|
| น้ำหนัก | 290g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 19*19*1ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 290g |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| วัสดุภายใน | เจลทำความเย็น |
| สี | สีฟ้าสามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 10.8*5.8*2ซม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 130ก./ชิ้น |
| วัสดุภายนอก | วัสดุ HDPE สิ่งแวดล้อม |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระเป๋าเก็บความเย็นมัมมี่เด็กเก็บความเย็นแบบพกพาสำหรับ 4 ขวด |
|---|---|
| มิติภายนอก | 15*15*14ซม. |
| มิติข้อมูลภายใน | 14*14*12ซม. |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 380 มล. |
| ขนาด | 17.3*9.6*3.8 ม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 450ก |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ของเหลวภายใน | สารหล่อเย็นที่ไม่เป็นพิษ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | 12.2*12.2*1.2ซม. 17.8*12.2*1.2ซม. 13.3*12.7*1.3ซม. |
|---|---|
| ความจุ | 130มล. 200มล. 160มล. |
| วัสดุภายนอก | HDPE เกรดอาหาร |
| ภายในของเหลว | เจลทำความเย็น |
| ประเภท | ความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ถุงเก็บความเย็นอินซูลินผ้า oxford แบบพกพาสำหรับผู้ป่วยเบาหวานพร้อมอิฐเย็นวัสดุพลาสติก |
|---|---|
| มิติภายนอก | 22*9.5*5ซม |
| มิติภายใน | 19*8*4ซม |
| น้ำหนัก | 400g |
| ข้างใน | อิฐน้ำแข็ง 350ml |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเก็บน้ำแข็งหุ้มฉนวนความร้อน VPU สำหรับไอศกรีมแช่แข็งยาวนาน |
|---|---|
| มิติภายนอก | 63x47.5x43ซม |
| มิติภายใน | 56.8x41.5x40.2ซม |
| ความจุ | 95L |
| น้ำหนัก | 11กก |
| ชื่อสินค้า | ปรับแต่งถุงน้ำแข็งร้อนแบบใช้ซ้ำได้ที่ปลอดภัย ปลอดสารพิษ พร้อมวัสดุเปลี่ยนสถานะ PCM |
|---|---|
| ขนาด | 17.8*12.2*1.2ซม.หรือกำหนดเอง |
| Oem | ใช่ |
| วัสดุภายนอก | เอชดีพีอี |
| วัสดุภายใน | พีซีเอ็ม |
| ขนาด | 15 * 10 * 2 ซม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 200 กรัม / ชิ้น |
| วัสดุด้านนอก | สภาพแวดล้อมวัสดุ HDPE |
| ของเหลวภายใน | SAP CMC |
| สี | น้ำเงินแดงและอื่น ๆ |